12NCX750 Củ loa Bass đồng trục 12inch - 3 tấc Neodymium 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện âm thanh khác của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 97dB LF / 107dB HF SPL 1W / 1m. Nam châm đơn từ neodymium. Công suất tối đa 800W LF - 240W HF. Cuộn dây nhôm ISV (Interleaved Sandwich Voice) 75 mm (3in). Công nghệ ...
Còn ít hoặc hết hàng
12,280,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 12NCX750 Củ loa Bass đồng trục 12inch - 3 tấc Neodymium 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 97dB LF / 107dB HF SPL 1W / 1m.  Nam châm đơn từ neodymium.  Công suất tối đa 800W LF - 240W HF.  Cuộn dây nhôm ISV (Interleaved Sandwich Voice) 75 mm (3in).  Công nghệ Single demodulating ring (SDR) cho biến dạng LF tối thiểu.  Màng chắn HF Titanium 60 mm (2,4 ")  Cuộn dây thoại HF cuộn dây bằng nhôm quấn cạnh (EWAL)  Ống bọc đồng HF để giảm biến dạng và output cao hơn.  Sự phân tán hình nón danh nghĩa 80°  Thích hợp cho thùng loa rất nhỏ gọn và stage monitor. 12NCX750 là  đồng trục 12 inch neodymium được thiết kế để sử dụng trong các thùng phản xạ nhỏ gọn và màn hình sân khấu nhỏ đến 40 lt với độ phân tán danh định là 80 độ. Nón loa LF cấu hình cong cung cấp phản ứng mượt mà trong dải tần số dự định nhờ thành phần bột giấy giảm chấn cao. Cuộn dây bằng đồng LF 75mm (3in) sử dụng công nghệ cuộn dây xen kẽ Sandwich (ISV), trong đó một cuộn dây có độ bền cao trước đây mang các cuộn dây ở cả bề mặt bên ngoài và bên trong. Điều này dẫn đến một cuộn dây cân bằng với sự phân bố đồng đều của khối lượng và năng lượng động cơ và một tổ hợp động cơ cực kỳ tuyến tính. Chất lượng âm thanh và độ méo tiếng thấp được cải thiện hơn nữa nhờ một vòng giải điều chế bằng nhôm (công nghệ SDR) giúp làm phẳng trở kháng và pha LF với khả năng truyền điện liên tục. Được trang bị phích cắm pha quýt hướng tâm lai độc quyền,  HF tích hợp đã được thiết kế để cung cấp mặt sóng mạch lạc mượt mà ở lối vào còi ở tất cả các dải tần làm việc với mức độ nhất quán cao trong sản xuất. Phích cắm pha, với độ hở ngắn và giá trị tốc độ bùng phát cao, đảm bảo độ méo thấp và cải tiến đáng kể trong việc tái tạo tần số trung-cao. Một ống bọc đồng làm giảm giá trị điện cảm trên 10 kHz, cải thiện phân tuyến pha và trở kháng. Cụm màng HF đường kính 2,4" sử dụng cuộn dây Nomex được xử lý nhiệt độ cao, có độ bền cao, trước đây được nối trực tiếp với màng chắn titan ở mép uốn cong phía trên của nó, đảm bảo truyền năng lượng tần số mở rộng. Điều này cải thiện độ tuyến tính và cho thấy độ tin cậy vô song khi so sánh với khớp nối thẳng trước đây. Một thiết kế biên dạng thoát HF cụ thể đã được chọn để tối đa hóa khớp nối biên dạng của nón loa. Cấu trúc nam châm đơn neodymium chịu lực cao làm cho 12NCX750 trở thành một chiếc loa nhẹ cho hạng hiệu suất của nó - chỉ 4,7 kg (10,36 lb). Bộ lọc chéo thụ động chuyên dụng XO12NCX được cung cấp, làm cho loa đồng trục mới này trở thành một hệ thống củ loa sẵn sàng sử dụng. Do việc sử dụng rộng rãi các hệ thống âm thanh công suất lớn tại các sự kiện ngoài trời, khả năng trình diễn trong điều kiện thời tiết bất lợi là một tính năng chính bổ sung của 12NCX750. Điều này đã đạt được bằng cách sử dụng các quy trình xử lý nón loa và tấm nam châm độc quyền giúp tăng khả năng chống ăn mòn và làm cho nón loa không thấm nước.