15LW2400 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Ferrite 1200W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 97 dB SPL 1W / 1m 100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV). Công suất 1200W. Công suất liên tục 2400W. Nón loa được gia cố bằng sợi thủy tinh bảo vệ khỏ...
Còn ít hoặc hết hàng
7,730,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 15LW2400 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Ferrite 1200W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 97 dB SPL 1W / 1m  100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV).  Công suất 1200W.  Công suất liên tục 2400W.  Nón loa được gia cố bằng sợi thủy tinh bảo vệ khỏi thời tiết ngoài trời.  Công nghệ Double Silicon Spider (DSS) cải thiện khả năng kiểm soát sự dịch chuyển và độ tuyến tính.  Công nghệ Double Demodulating Ring (DDR) giúp giảm méo tiếng.  Cấu tạo dây dẫn có tuổi thọ lâu dài  Cải thiện khả năng tản nhiệt thông qua bộ khuếch tán không khí multi-cell và các vented trên mặt sau.  Thích hợp cho loa âm trầm từ 60 đến 130 liters hoặc loa subwoofer. 15LW2400 đã được phát triển như một bước tiến của  tần số thấp 15LW1401, thiết lập một tiêu chuẩn công nghiệp mới trong củ hiệu suất cao ferrite 15" (380 mm).  được thiết kế để sử dụng như một thành phần trầm thấp hoặc loa trầm phụ trong cấu hình phản xạ thùng loa nhỏ gọn (60 - 130 lt), cung cấp khả năng tái tạo tần số thấp rõ ràng, tuyến tính, không bị biến dạng ở mức công suất rất cao. Khả năng du ngoạn cao của công nghệ Double Silicon Spider (DSS) cho phép 15LW2400 đạt được mức độ di chuyển tuyến tính cao và duy trì toàn quyền kiểm soát khối lượng chuyển động. Nón loa có gân thẳng, được gia cố bằng sợi thủy tinh đảm bảo phản ứng êm ái với giảm chấn bên trong cao. Cuộn dây bằng đồng Ø 100 mm sử dụng công nghệ cuộn dây Sandwich xen kẽ (ISV), trong đó một loại sợi quang có độ bền cao trước đây mang các cuộn dây ở cả bề mặt bên ngoài và bên trong để đạt được cuộn dây cân bằng khối lượng. Trọng lượng của các cuộn dây được phân bổ đều, cung cấp động cơ truyền động đồng đều. Chất lượng âm thanh và độ méo tiếng chưa từng có của 15LW2400 đã được cải thiện hơn nữa nhờ Vòng giải điều chế kép (DDR) được thiết kế để giảm đáng kể độ méo điều biến và sóng hài trong khi cải thiện phản ứng nhất thời. Tản nhiệt tuyệt vời đã đạt được bằng cách kết hợp các kênh không khí giữa giỏ và tấm trên cùng của nam châm. Hệ thống thông gió hơn nữa được cung cấp bằng cách sử dụng các lỗ thông khí ở tấm sau hướng không khí vào phần dưới của khe hở cuộn dây. Để tăng cường khả năng xử lý điện năng hơn nữa và giảm con số nén công suất, 15LW2400 sử dụng cùng một công nghệ thông gió cuộn dây được phát triển cho loạt đầu dò neodymium 9000 hàng đầu của chúng tôi. Một bộ khuếch tán không khí vật liệu mật độ thấp được đặt vào tấm sau hoạt động như một hệ thống làm mát, tăng khả năng xử lý điện năng và giảm công suất nén. Kết quả cuối cùng,  cho thấy giá trị nén công suất toàn phần giảm 1 dB nếu so với 15LW1401 và giá trị xử lý công suất là 2400 Watt. Giảm 10% trọng lượng đã được tối ưu hóa cấu trúc từ thông qua các công cụ mô phỏng CAD FEA tiên tiến. Khả năng hoạt động tốt trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt của 15LW2400 đã đạt được bằng cách sử dụng phương pháp xử lý cellulose độc ​​quyền mang lại đặc tính chống thấm nước cho cả hai mặt của nón loa. Ngoài ra, một lớp phủ epoxy được áp dụng cho các tấm kim loại để chống lại tác động ăn mòn và quá trình oxy hóa.