15NLW9500 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Neodymium 1000W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 96 dB SPL 1W / 1m 100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV) Công suất 1000W Công suất liên tục 1400W Nón loa được gia cố bằng sợi carbon Công nghệ Double ...
Còn ít hoặc hết hàng
11,880,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 15NLW9500 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Neodymium 1000W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 96 dB SPL 1W / 1m  100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV)  Công suất 1000W  Công suất liên tục 1400W  Nón loa được gia cố bằng sợi carbon  Công nghệ Double Silicon Spider (DSS) để cải thiện sự dịch chuyển và độ tuyến tính.  Công nghệ Double Demodulating Rings (DDR) để giảm độ méo.  Hệ thống treo bằng cao su.  Lắp ráp nam châm từ neodymium bên ngoài.  Cải thiện tản nhiệt thông qua tản nhiệt nhôm tích hợp.  Thích hợp cho các loa subwoofer bức xạ một chiều có độ méo thấp 15NLW9500 là  tần số thấp mở rộng thiết lập tiêu chuẩn công nghiệp mới trong các đầu dò hiệu suất cao cuộn dây 15 "(380mm) neodymium. 15NLW9500 có khả năng mở rộng hướng xuống 35Hz, đáng chú ý với độ nhạy trung bình 96dB và mức công suất đỉnh có thể đạt được là 7kW. Sự quan tâm sâu rộng đã được thực hiện để cân bằng cả hành vi phi tuyến tính cơ học và điện từ.  đã được thiết kế để che dải tần số thấp trong cấu hình phản xạ âm trầm. Nó có thể được sử dụng trong thùng có kích thước từ 90 lít trở lên, với tần số điều chỉnh khoảng 33Hz.