15NTLW3500 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Neodymium 900W 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện âm thanh khác của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 98 dB SPL 1W / 1m. 88 mm (3.5 in) voice coil Công suất 900W. Công suất liên tục 1800W. Dáng BL cực kỳ cân đối cho SPL tối đa. Dẫn nhiệt tối ưu. Độ tuyến tính tối đ...
Còn ít hoặc hết hàng
10,260,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 15NTLW3500 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Neodymium 900W 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 98 dB SPL 1W / 1m.  88 mm (3.5 in) voice coil  Công suất 900W.  Công suất liên tục 1800W.  Dáng BL cực kỳ cân đối cho SPL tối đa.  Dẫn nhiệt tối ưu.  Độ tuyến tính tối đa và đối xứng điện cảm cho độ rõ nét của dải giữa được mở rộng.  Thích hợp cho các ứng dụng hai chiều và line array.  Động cơ Neo rất nhẹ 15NTLW3500 đại diện cho công nghệ mới nhất của Eighteen Sound cho các ứng dụng chất lượng cao, độ méo thấp. Công nghệ Dual Gap đến trực tiếp từ cấu trúc động cơ Tetracoil và sử dụng cùng một khái niệm để tối đa hóa lợi ích của nó trong việc tản nhiệt và đối xứng Bl cho dải tần rộng hơn, làm cho 15NTLW3500 trở thành thành phần hoàn hảo cả như một trầm và một loa trung. Động cơ khe hở kép tuyến tính hóa điện cảm và sự cân bằng hoàn hảo mà chúng tôi đạt được giữa động cơ và hệ thống treo siêu tuyến tính cho phép độ chính xác cực cao ở dải giữa với độ méo thấp nhất trên thị trường. Tính năng này cùng với trọng lượng cực thấp làm cho 15NTLW3500 trở thành thành phần hoàn hảo, chất lượng cao nhất và thích hợp cho hệ thống hai chiều, nhờ khả năng xử lý công suất 1800 watt.