15TLW3000 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Ferrite 1500W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 95.5 dB 1W / 1m. Công suất 1500W. Công suất liên tục 3000W. 100mm (4in) ISV Tetracoil technology for maximum power handling. Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điể...
Còn ít hoặc hết hàng
10,370,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 15TLW3000 Củ loa Bass 15inch - 4 tấc Ferrite 1500W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 95.5 dB 1W / 1m.  Công suất 1500W.  Công suất liên tục 3000W.  100mm (4in) ISV Tetracoil technology for maximum power handling.  Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối của củ loa là 45mm(1,77in)  Mật độ từ thông đối xứng và hoạt động điện cảm.  Nón loa bằng vải thun gân chống thấm nước  Thích hợp cho các loa subwoofer có vented, horn loaded và bandpass. 15TLW3000 là  siêu trầm hiệu suất cao có đường kính 15 inch, được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng siêu trầm SPL cao trong cấu hình tải phản xạ, dải thông hoặc còi. Để có kết quả tối ưu, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng bộ khuếch đại công suất có thể cung cấp công suất 3600W mà không cắt bớt. 15TLW3000 sử dụng công nghệ Tetracoil độc quyền của Eighteen Sound, trong đó hai loại khác nhau, các khe hở từ trường được phân cách theo trục và hai cuộn dây có đường kính từ trong ra ngoài 4 "được quấn trên cùng một khe hở từ tính và được treo đều trong hai khe hở từ tính. Các ưu điểm chính của thiết kế Tetracoil là:
1) mật độ thông lượng đối xứng so với hành vi dịch chuyển, giúp giảm thiểu sự biến dạng đồng đều
2) một đường cong tự cảm rất đối xứng và phẳng;
3) đường kính cuộn dây thoại tương đương của Tetracoil 4 "lớn hơn 6". Do đó,sự tiêu tán xảy ra trên một diện tích bề mặt lớn hơn, thúc đẩy khả năng xử lý công suất AES lên đến 1500 W.