18LW2600 Củ loa Bass 18inch - 5 tấc Ferrite 1500W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của 18 SOUND
 Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 96,5 dB SPL 1W / 1m. 100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV). Công suất 1500W. Công suất liên tục 3000W Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối c...
Còn ít hoặc hết hàng
9,620,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 18LW2600 Củ loa Bass 18inch - 5 tấc Ferrite 1500W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
 Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 96,5 dB SPL 1W / 1m.  100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV).  Công suất 1500W.  Công suất liên tục 3000W  Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối của củ loa là 60mm  Động cơ nam châm kép siêu tuyến tính.  Công nghệ Single Demodulating Ring (SDR) để giảm độ méo.  Nón loa bằng vải thun gân, được gia cố bằng vật liệu tổng hợp  Cụm nam châm từ thường được tối ưu hóa.  Được đề xuất để sử dụng loa subwoofer nhỏ gọn có vented. 18LW2600 là  tần số thấp mở rộng 18 "(466 mm), được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong các thùng có lỗ thông hơi.  được thiết kế để chịu được mức công suất cao mà không bị hỏng đồng thời cung cấp khả năng tái tạo LF sạch sẽ và không bị biến dạng ở mức SPL rất cao. Để có kết quả tối ưu, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng các bộ khuếch đại có thể cung cấp công suất 3000 Watt. 18LW2600 có một động cơ độc đáo có cụm nam châm ferrit cao cấp trong một cấu trúc được tối ưu hóa cho hiệu quả nhiệt và từ. Các tính năng của 18LW2600 bao gồm một hệ thống treo dung tích lớn, kết hợp với một nón có gân thẳng, được gia cố theo kiểu hỗn hợp cho phép tác động của piston siêu tuyến tính và cung cấp khả năng kiểm soát cơ học đầy đủ trên toàn bộ phạm vi làm việc. Cuộn dây 100mm (4 in) sử dụng công nghệ cuộn dây xen kẽ Sandwich (ISV), cung cấp mức độ ổn định nhiệt và độ bền cao. Công nghệ ISV đạt được một đơn vị động cơ tuyến tính cân bằng tạo ra hệ số lực đặc biệt cao.