21LW2600 Củ loa Bass 21inch - 6 tấc Ferrite 1600W 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của 18 SOUND
 Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 97 dB SPL 1W / 1m. 100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV). Công suất 1600W. Công suất liên tục 3200W. Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối củ...
Còn ít hoặc hết hàng
11,890,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 21LW2600 Củ loa Bass 21inch - 6 tấc Ferrite 1600W 8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
 Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 97 dB SPL 1W / 1m.  100 mm (4 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV).  Công suất 1600W.  Công suất liên tục 3200W.  Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối của củ loa là 60mm  Động cơ nam châm kép siêu tuyến tính.  Công nghệ Single Demodulating Ring (SDR) để giảm độ méo.  Nón loa bằng vải thun gân, được gia cố bằng vật liệu tổng hợp  Cụm nam châm từ thường được tối ưu hóa.  Được đề xuất để sử dụng loa subwoofer nhỏ gọn có vented bao quanh. 21LW2600 là một  có tần số thấp 21" (533 mm), được thiết kế để sử dụng trong các thùng có vented và loa subwoofer. Để có kết quả tối ưu, chúng tôi đề xuất các bộ khuếch đại có thể cung cấp công suất 3600 Watt. 21LW2600 có cụm nam châm ferrite cao cấp độc đáo được tối ưu hóa cho hiệu suất nhiệt và từ. Các tính năng của 21LW2600 bao gồm hệ thống giảm xóc thay thế lớn, được gia cố theo kiểu hỗn hợp cho phép piston hoạt động siêu tuyến tính và cung cấp khả năng kiểm soát cơ học hoàn toàn trên toàn bộ phạm vi hoạt động. Cuộn dây nhôm 100mm (4 in) sử dụng công nghệ Interleaved Sandwich Voice (ISV), cung cấp mức độ ổn định nhiệt và độ bền cao. Công nghệ ISV đạt được một đơn vị động cơ tuyến tính cân bằng tạo ra một hệ số lực.