21NLW9001 Củ loa Bass 21inch - 6 tấc Neodymium 1800W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: 18 SOUND | Xem thêm các sản phẩm Loa karaoke của 18 SOUND
Xuất xứ: Ý Độ nhạy trung bình 98 dB SPL 1W / 1m 135 mm (5.3 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV) Công suất 1800W Công suất liên tục 3600W Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối của c...
Còn ít hoặc hết hàng
19,280,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 21NLW9001 Củ loa Bass 21inch - 6 tấc Neodymium 1800W 4/8Ω 18 Sound-HÀNG CHÍNH HÃNG
Xuất xứ: Ý  Độ nhạy trung bình 98 dB SPL 1W / 1m  135 mm (5.3 in) Interleaved Sandwich Voice coil (ISV)  Công suất 1800W  Công suất liên tục 3600W  Hành trình dịch chuyển từ đỉnh đến điểm cuối của củ loa là 60mm  Thiết kế động cơ nam châm kép cực kì tuyến tính  Công nghệ Single Demodulating Ring (SDR) để giảm độ biến dạng  Nón loa bằng vải thun gân được gia cố bằng vật liệu tổng hợp  Cục nam châm được tối ưu hóa.  Được đề xuất để sử dụng cho loa subwoofer 21NLW9001 là  hiệu suất cao neodymium 21 inch tần số cực thấp. Đây là sự phát triển của  siêu trầm 21NLW9000 và đã được tối ưu hóa cho các thiết kế thùng loa siêu trầm bức xạ trực tiếp và dải thông. Để có kết quả tối ưu, bộ khuếch đại được khuyến nghị nên có thể cung cấp công suất 3600 Watt mà không bị cắt. Trọng tâm của thiết kế cập nhật dựa trên công nghệ DSS, cho phép 21NLW9001 có thể kiểm soát khối lượng chuyển động với độ tuyến tính cao, cho thấy sự ổn định đặc biệt của các giá trị thông số cơ học trong thời gian dài. Các đặc điểm thiết kế của  bao gồm hệ thống treo phân khối lớn hiệu suất cao để cải thiện khả năng kiểm soát nón ở mức độ SPL rất cao. Kỹ sư  đã thu được kết quả tốt nhất có thể với các vật liệu sẵn có hiện nay về khả năng tái tạo LF sạch sẽ và không bị biến dạng ở mức SPL cực cao, với con số nén công suất thấp nhất có thể. Cuộn dây bằng đồng ISV có đường kính 5,3" hiện đại, chia bên trong-bên ngoài, thiết kế bốn lớp, cho phép 21NLW9001 xử lý công suất lên đến 3600W. Hệ số lực Bl, cũng như tất cả các thông số điện động khác, tuyến tính trong phạm vi làm việc.Thiết kế hành trình cao (Cùng với mức độ dịch chuyển hiếm có - 70mm, Xmax tuyến tính ± 14mm) làm cho 21NLW9001 có khả năng SPL đáng kinh ngạc trong các vỏ bức xạ trực tiếp và động cơ của nó đã được phát triển sau khi mô phỏng và thử nghiệm FEA cường độ cao và chất lỏng, tập trung vào việc tiêu tán nhiệt tạo ra bởi cuộn dây 5,3”. Đặc biệt chú ý đến việc tối ưu hóa luồng không khí đi vào khe hở mà không tạo ra tiếng ồn. Một bộ khuếch tán không khí bằng vật liệu mật độ thấp đặc biệt được đặt vào tấm sau, hoạt động như một hệ thống làm mát, tăng khả năng xử lý điện năng và giảm công suất nén. Độ méo tiếng thấp được cải thiện hơn nữa nhờ một vòng giải điều chế bằng nhôm (công nghệ SDR) giúp làm phẳng trở kháng và pha bằng cách truyền công suất không đổi. Nón loa có gân thẳng, được gia cố bằng sợi carbon cho thấy một phương pháp xử lý nhựa độc quyền để tăng cường độ bền của bột giấy và các đặc tính chống thấm nước. Một lớp phủ đặc biệt được áp dụng cho cả mặt trên và mặt sau giúp cho củ loa có khả năng chống lại tác động ăn mòn và quá trình oxy hóa cao hơn rất nhiều.
Giá MAX
Thông tin chi tiết
Thương hiệu18 SOUND
Xuất xứ thương hiệuItalia
Xuất xứ (Made in)Italia
Sản phẩm có được bảo hành không?
Hình thức bảo hànhTem bảo hành
Thời gian bảo hành1 Năm
SKU7121392496425
Liên kết: [V201] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion