AG10108-2 100mm (4") Máy mài góc 1010W INGCO
Thương hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || AG10108-2 100mm (4") Máy mài góc 1010W INGCO
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu AG10108-2 100mm (4") Máy mài góc 1010W INGCO
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: AG10108-2
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 1010W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa mài: 100mm