ASM10-100 Máy mài góc có điều tốc 1020W DCA
Thương hiệu: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Dongcheng
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || ASM10-100 Máy mài góc có điều tốc 1020W DCA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ASM10-100 Máy mài góc có điều tốc 1020W DCA
Máy mài góc có điều tốc 1020W DCA ASM10-100 (S1M-FF10-100)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASM10-100
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- CÓ ĐIỀU TỐC
- Công xuất: 1020W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa mài: 100mm