Hộp Đầu cos FDFN1.25-110 6.3/4.8/2.8 mm
Gaming & Console > Khác || Hộp Đầu cos FDFN1.25-110 6.3/4.8/2.8 mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Hộp Đầu cos FDFN1.25-110 6.3/4.8/2.8 mm
Thông tin sản phẩm
Package Included
30X 2.8mmm Male Spade Crimp Terminal Connector
30X 4.8mm Male Spade Crimp Terminal Connector
30X 6.3mm Male Spade Crimp Terminal Connector
30X 2.8mmm Female Spade Crimp Terminal Connector
30X 4.8mm Female Spade Crimp Terminal Connector
30X 6.3mm Female Spade Crimp Terminal Connector
90 X Insulating Sleeve for Female Terminal
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Các loại và số lượng:
6.3 Loại: Đường kính bên trong: 6.3mm, độ dày: 0.4mm (đực), 0.8mm ( cái ), dây tương thích: 0.75-2.5mm (AWG 18-14)
4.8 Loại: Đường kính bên trong: 4.8mm, độ dày: 0.35mm (đực), 0.5mm ( cái ), dây tương thích: 0.75-2.5mm2 (AWG 18-14)
2.8 loại: đường kính bên trong: 2.8mm, độ dày: 0.25mm (đực), 0.5mm ( cái ), dây tương thích: 0.5-1.5mm2 (AWG 22-16)