IGBT FGA25N120 Dòng 25A 1200V Tháo Máy
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || IGBT FGA25N120 Dòng 25A 1200V Tháo Máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGBT FGA25N120 Dòng 25A 1200V Tháo Máy
Công Dụng : IGBT FGA25N120 Dòng 25A 1200V Tháo Máy
- Công suất max : 1200V
- Dòng Max : 25A
dẫn công suất 3 cực được phát minh bởi Hans W. Beck và Carl F.Wheatley vào năm 1982.
- IGBT kết hợp khả năng đóng cắt nhanh của MOSFET và khả năng chịu tải lớn của transistor thường.
- Về cấu trúc bán dẫn, IGBT rất giống với MOSFET, điểm khác nhau là có thêm lớp nối với
collector tạo nên cấu trúc bán dẫn p-n-p giữa emiter (tương tự cực gốc) với collector
(tương tự với cực máng), mà không phải là n-n như ở MOSFET.
giống như ở cấu trúc MOSFET.
- Các điện tử di chuyển về phía collector vượt qua lớp tiếp giáp n-p như ở cấu trúc giữa base và
collector ở transistor thường, tạo nên dòng collector.
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
- Nhận hàng rồi thanh toán
- Được kiểm tra rồi nhận hàng
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề kĩ thuật : 0985.414.891
- Mua số lượng lớn : 0985.414.891 (Zalo)
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình hoặc
- Truy Cập WEBSITE : linhkienhancat.com
Giá CONAN
Liên kết: [V203] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion