Khóa Bấm Yale Y120/70/141/1 - Bạc (70mm)
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
Khóa Bấm Yale Y120/70/141/1 - Bạc (70mm) là sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi.Cấu tạo chắc chắn, đảm bảo an toàn, bền đẹp.Khóa bấm sử dụng trong nhà, ngoài trời,….Chất liệu thân khóa: Đồng ...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khóa Bấm Yale Y120/70/141/1 - Bạc (70mm)
  • Khóa Bấm Yale Y120/70/141/1 - Bạc (70mm) là sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi.
  • Cấu tạo chắc chắn, đảm bảo an toàn, bền đẹp.
  • Khóa bấm sử dụng trong nhà, ngoài trời,….
  • Chất liệu thân khóa: Đồng mạ Chrome mờ.
  • Chất liệu càng khóa: Thép Boron mạ Chrome bóng.
  • Số chìa: 3 chìa thường.
  • Chiều rộng: 71mm.
  • Chiều cao: 52mm.
  • Độ dày: 22mm.