Khóa Yale YE2/70/132/1 thân đồng 70mm - MSOFT
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khóa Yale YE2/70/132/1 thân đồng 70mm - MSOFT
    Ổ KHÓA YALE YE2/70/12/1
    Thông tin sản phẩm:
    Thân khóa được bằng đồng thau chắn chắn.
    Cảm giác nhỏ gọn nhưng cưc kỳ chắc chắn.
    Càng khóa làm bằng thép tôi cứng.
    Chiều rộng càng hầu như thích hợp cho mọi loại cửa cổng, cửa nhà kiên cố.
    Khóa trang bị chốt bi thép 2 bên càng khóa chống nạy càng.
    Lõi khóa chống dò ổ bi bằng móc.
    Bộ gồm 3 chìa răng cưa.
    Dòng khóa dùng ngoài trời. Thích hợp khóa cổng, khóa nhà.
    Kích thước:
    Thân khóa rộng 70mm.
    Thân khóa cao 33mm.
    Đường kính càng 12mm.
    Móc khóa cao lọt lòng 32mm
    Móc khóa rộng lọt lòng 38mm.