Kít Học Tập Mega2560 ATMEGA16U2
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Ghế, ghế dài, ghế đẩu || Kít Học Tập Mega2560 ATMEGA16U2
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Kít Học Tập Mega2560 ATMEGA16U2
Điện áp hoạt động: 5V
Điện áp đầu vào (đề nghị): 7-12V
Điện áp đầu vào (giới hạn): 6-20V
Kỹ thuật số I / O Pins: 54 (trong đó có 15 cung cấp sản lượng PWM)
Pins Input Analog: 16
DC hiện tại mỗi I / O Pin: 20 mA
DC hiện tại cho 3.3V Pin: 50 mA
Bộ nhớ flash: 256 KB trong đó 8 KB sử dụng bởi bộ nạp khởi động
SRAM: 8 KB
EEPROM: 4 KB
Tốc độ đồng hồ: 16 MHz