LKDT IGBT FGA25N120 25A 1200V
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Ghế, ghế dài, ghế đẩu || LKDT IGBT FGA25N120 25A 1200V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LKDT IGBT FGA25N120 25A 1200V
Thông số kỹ thuật:
Điện áp chịu đựng Vce: 1200V
Dòng điện cực đại Ic: 40A(ở nhiệt độ TC= 25°C), 25A(ở nhiệt độ TC= 100°C)
Nhiệt độ tối đa: 300°C
Điện áp Vge: ±20V
Công suất Ptot: 310W