Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W TG 500
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W TG 500
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W TG 500
Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W - TG500_đã qua sử dụng_Thời gian dùng được 15 - 20 phút.
Thông số kỹ thuật :
Model: TG500
NGUỒN VÀO
Điện áp danh định: 220 VAC
Ngưỡng điện áp: 165 ~ 265 VAC
Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất)
Tần số danh định: 50Hz
Kết nối ngõ vào: Dây điện có phích cắm chuẩn NEMA
NGUỒN RA
Công suất: 500VA / 300W
Điện áp: Chế độ điện lưới, giống ngõ vào
Chế độ ắc qui: 220 VAC ± 10% (rms)
Dạng sóng (chế độ ắc qui): Sóng vuông mô phỏng sóng sine
Tần số: Chế độ điện lưới: Giống nguồn ngõ vào
Chế độ ắc qui: 220VAC ± 1Hz
Hiệu suất: 90% chế độ điện lưới
Khả năng chịu quá tải: 120% +/- 15% trong 5 phút rồi ngắt ngõ ra
Cấp điện ngõ ra: 2 ổ cắm chuẩn NEMA 5-15R
ẮC QUY
Thời gian lưu điện: 15 - 20 phút
GIAO DIỆN
Bảng điều khiển: Nút khởi động
LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc qui, báo lỗi
Thời gian chuyển mạch: Tối đa 10ms
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ môi trường hoạt động:0 ~ 40c
Độ ẩm môi trường hoạt động: 20% ~ 90%, không kết tụ hơi nước.