Mạch công suất MOSFET HA210N06
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Mạch công suất MOSFET HA210N06
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch công suất MOSFET HA210N06
Mạch công suất MOSFET HA210N06 được sử dụng để đóng ngắt tải DC bằng MOSFET HA210N06 với công suất đối đa lên đến 24VDC 210A (theo thông số nhà SX), mạch có thiết kế nhỏ gọn, tiện lắp đặt, có Opto và IC đệm cách ly đảm bảo an toàn cho mạch điều khiển và giao tiếp, mạch có chất lượng cao, lớp đồng dày, IC MOSFET tích hợp tản nhiệt cho độ bền và độ ổn định cao, thích hợp cho các ứng dụng: điều khiển tốc độ động cơ DC, điều khiền bàn nhiệt máy in 3D, đóng ngắt, dimmer tải DC,…
THÔNG SỐ KỸ THUẬT.
IC chính: MOSFET N Channel HA210N06
Điện áp cấp cho tải tối đa: 12~24VDC.
Dòng cấp cho tải tối đa: 210A (nên sử dụng khoảng dưới 80A, trên 80A cần thêm tản nhiệt)
Điện áp giao tiếp (điện áp kích): 5VDC
Tích hợp Opto và IC đệm cách ly tín hiệu kích.
Kích thước: 60 x 50mm