Mạch Tăng Áp Sạc Pin 0.5A-TH331
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Pin || Mạch Tăng Áp Sạc Pin 0.5A-TH331
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch Tăng Áp Sạc Pin 0.5A-TH331
Tính năng
Mạch Tăng Áp Sạc Pin 0.5A được thiết kế siêu nhỏ gọn, hoạt động ổn định, chất lượng linh kiện và gia công tốt, trên mạch còn tích hợp cổng USB giúp bạn thuận tiện hơn trong các ứng dụng sạc pin.
Thông số kĩ thuật
IN: 0.9V - 5V
OUT: 5V
Iout: 0.5A
Tích hợp cổng USB
Kích thước: 34x16MM
Khuyến Cáo Dùng ( 1.5 - 5V )
Ứng dụng
Mạch sạc pin, điện thoại
Có thể đưa điện áp từ 0.9 lên 5V để sạc điện thoại.