Màn hình LCD LG 32MP60G-B (31.5inch/1920 x 1080/IPS/75Hz/1 ms/FreeSync) - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình Gaming của LG
- Kích thước: 32" (1920 x 1080), Tỷ lệ 16:9- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V)- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 1 ms- HIển thị màu sắc: 16.7 triệu màu- Công nghệ đồng bộ: FreeSync- Cổng ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD LG 32MP60G-B (31.5inch/1920 x 1080/IPS/75Hz/1 ms/FreeSync) - Hàng Chính Hãng
- Kích thước: 32" (1920 x 1080), Tỷ lệ 16:9
- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V)
- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 1 ms
- HIển thị màu sắc: 16.7 triệu màu
- Công nghệ đồng bộ: FreeSync
- Cổng hình ảnh: 1 x DisplayPort, 1 x HDMI, 1 x VGA/D-sub
Màn hình LCD LG 32MP60G sở hữu kích thước siêu rộng 32 inch, là kiểu màn hình phẳng với thiết kế viền màn hình siêu mỏng. Thiết kế sành điệu cùng thời gian phản hồi chỉ trong 1ms, LG 32MP60G đã thực sự chinh phục được người dùng đặc biệt là các game thủ chuyên nghiệp.
Hiển thị Full HD với tấm nền IPS chống lóa, bảo vệ mắt cực tốt khi giảm ánh sáng xanh
LCD LG 32MP60G là chiếc màn hình có màu sắc chân thực dù ở góc nhìn rộng nhờ tấm nền IPS chống lóa cho góc nhìn 178 độ. Kích thước màn hình đạt 32 inch, độ phân giải Full HD 1920 x 1080 px làm nổi bật hiệu suất của màn hình tinh thể lỏng. Nhờ đó cải thiện khả năng tái tạo màu sắc, thời gian phản hồi nhanh, phục vụ người dùng xem ở nhiều góc độ khác nhau.
Tốc độ phản hồi chỉ 1ms, chuyển động nhanh và mượt mà với AMD FreeSync
Màn hình LCD LG 32MP60G phục vụ tần số quét lên tới 75Hz cho thời gian phản hồi nhanh chóng chỉ 1ms. Tốc độ này giúp giảm đáng kể tình trạng nhòe, mờ của các chuyển động nhanh khi chơi game. Nhờ đó, bạn sẽ chiếm được ưu thế lớn hơn so với đối thủ và dễ dàng giành chiến thắng.