Màn hình LG 24GN650-B (23.8 inch/FHD/IPS/144hz/1ms/300 nits/HDMI+DP+Audio/Freesync)
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 24GN650-B (23.8 inch/FHD/IPS/144hz/1ms/300 nits/HDMI+DP+Audio/Freesync)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 24GN650-B (23.8 inch/FHD/IPS/144hz/1ms/300 nits/HDMI+DP+Audio/Freesync)
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
𝐌𝐚̀𝐧 𝐡𝐢̀𝐧𝐡 𝐋𝐆 𝟐𝟒𝐆𝐍𝟔𝟓𝟎-𝐁 (𝟐𝟑.𝟖 𝐢𝐧𝐜𝐡/𝐅𝐇𝐃/𝐈𝐏𝐒/𝟏𝟒𝟒𝐡𝐳/𝟏𝐦𝐬/𝟑𝟎𝟎 𝐧𝐢𝐭𝐬/𝐇𝐃𝐌𝐈+𝐃𝐏+𝐀𝐮𝐝𝐢𝐨/𝐅𝐫𝐞𝐞𝐬𝐲𝐧𝐜)
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
Kích thước: 24 inch
Tấm nền: IPS
Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
Tốc độ làm mới: 144Hz
Thời gian đáp ứng: 1ms (GtG nhanh hơn)
Cổng kết nối: HDMI, Displayport, Tai nghe ra
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
- Giao diện người dùng dễ dàng hơn
- Ngắm bắn tốt hơn
Điểm ngắm mục tiêu cố định ở chính giữa để tăng cường độ chính xác khi bắn.
- Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
- Chuyển động nhanh và mượt mà
- Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
- Chế độ xem chăm sóc đôi mắt
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.