Màn hình LG 29WN600-W (29 inch/WFHD/IPS/75Hz/5ms/250 nits/HDMI+DP)
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 29WN600-W (29 inch/WFHD/IPS/75Hz/5ms/250 nits/HDMI+DP)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 29WN600-W (29 inch/WFHD/IPS/75Hz/5ms/250 nits/HDMI+DP)
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
𝐌𝐚̀𝐧 𝐡𝐢̀𝐧𝐡 𝐋𝐆 𝟐𝟗𝐖𝐍𝟔𝟎𝟎-𝐖 (𝟐𝟗 𝐢𝐧𝐜𝐡/𝐖𝐅𝐇𝐃/𝐈𝐏𝐒/𝟕𝟓𝐇𝐳/𝟓𝐦𝐬/𝟐𝟓𝟎 𝐧𝐢𝐭𝐬/𝐇𝐃𝐌𝐈+𝐃𝐏)
Với những ưu điểm tuyệt vời của mình sản phẩm Màn hình LG 29WN600-W (29 inch/WFHD/IPS/75Hz/5ms/250 nits/HDMI+DP) sẽ là một sự lựa chọn lý tưởng nhất cho người sử dụng.
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
Nhà sản xuất LG
Tên sản phẩm 29WN600
Phân khúc Màn đồ họa đa dụng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 29 inch Ultrawide WFHD
Tỉ lệ màn hình 21:9
Độ phân giải 2560x1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms
Độ tương phản
Độ sáng 250 nits
Góc nhìn 178 độ
Màu sắc màn hình sRGB 90%
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ trắng
Kích thước 27.1" x 3.03" x 12.3"
Trọng lượng 10.4 lbs
Tính năng đồng bộ AMD Free-Sync
Điều chỉnh chân đế không
Tương thích VESA
Loa tích hợp có
Dòng điện sử dụng 25.5W - 100-240 Vac, 50/60 Hz
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub (VGA)
DVI-D
HDMI 2
Display Port 1
USB
Audio 1
Khác
PHỤ KIỆN
Phụ kiện kèm theo Sách HDSD theo hộp
Khác Chân đế kim loại
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
- Bảo vệ đôi mắt bạn
- Hình ảnh rõ ràng và mượt hơn
- Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
- Tấn công trước trong bóng tối
- Thiết kế thuận tiệnPhong cách và thuận tiện
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.