Màn hình LG UltraGear 27GL650F, 27 inch (27GL650F) Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã ELHASALE1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình LG UltraGear 27GL650F, 27 inch (27GL650F) - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG UltraGear 27GL650F, 27 inch (27GL650F) Hàng Chính Hãng
🎉🎉🎉Thông tin kỹ thuật:
🔹 Model: Màn hình LG UltraGear 27GL650F
🔹 Kích thước màn hình: 27 inch (16:9)
🔹 Tấm nền: IPS
🔹 Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
🔹 Tốc độ làm mới: 56~144Hz
🔹 Độ sáng: 400cd (điển hình) / 320cd (tối thiểu)
🔹 Độ tương phản: 600:1 (Tối thiểu), 1000:1 (Điển hình)
🔹 Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
🔹 Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
🔹 Tín hiệu ngõ vào: HDMI; DisplayPort; Headphone out
🔹 Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
🔹 Điện năng tiêu thụ: 30W (bình thường); 35W (tối đa)
🔹 Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
🎉🎉🎉Mô tả sản phẩm:
📌AMD RADEON FreeSync™
📌HDR10
📌IPS với 99% sRGB
📌144Hz Refresh Rate & 1ms MBR
Chuyển động chơi game mượt màVới tốc độ làm mới 144Hz và 1ms Motion Blur Reduction*, các đối tượng được hiển thị rõ ràng mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà hơn và chân thực hơn mang lại lợi thế cạnh tranh cho người chơi.