Màn hình Samsung LF22T370 22 inch (LF22T370FWEXXV) Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã ELHASALE1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình Samsung LF22T370 22 inch (LF22T370FWEXXV) - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Samsung LF22T370 22 inch (LF22T370FWEXXV) Hàng Chính Hãng
📣📣📣 SẢN PHẨM ĐƯỢC BẢO HÀNH TOÀN DIỆN TỪ SAMSUNG VIỆT NAM
- Tổng đài hỗ trợ khách hàng 24/7 hoàn toàn miễn phí: 1800 588 889
- Hỗ trợ dịch vụ trong bảo hành và ngoài bảo hành cho sản phẩm của bạn
- Liên hệ qua kênh Tư Vấn Trực Tuyến, Thư Điện Tử hoặc các kênh khác
- Yêu cầu dịch vụ/Đặt hẹn lịch sửa chữa tại Trung tâm bảo hành ủy quyền
- Địa chỉ TTBH HP toàn quốc: https://www.samsung.com/vn/support/supportServiceCenter/
💛💛💛 Thông số kỹ thuật:
✔ Model: Màn hình Samsung LF22T370, 22 inch (LF22T370FWEXXV)
✔ Kích thước màn hình: 22 inch
✔ Tỉ lệ khung hình: 16:9
✔ Tấm nền: IPS
✔ Tần số quét: 75Hz (tối đa)
✔ Độ phân giải: FHD - 1,920 x 1,080
✔ Độ sáng: 250 cd/㎡
✔ Độ tương phản: 1000:1 (bình thường)
✔ Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
✔ Thời gian đáp ứng: 5ms (GTG)
✔ Tín hiệu ngõ vào: 1 x Display Port; 1 x HDMI
✔ Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
✔ Điện năng tiêu thụ: 0.5 W
✔ Tính năng đặc biệt: Chế độ chơi Game; Eco Saving Plus; Flicker Free; Off Timer Plus
✔ Kích thước & trọng lượng: 488.8 x 396.9 x 232.0 mm; 2.5 kg (Có chân đế)