  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Máy hàn điện tử TIG/MMA-250A SASUKE 2 chức năng sử dụng nguồn điện áp 1 pha 220V/50 - 60 Hz, phạm vi điều chỉnh dòng hàn Tig từ 20A - 250A sẽ đáp ứng được nhiều mục đích hàn khác nhau.Chu kỳ làm việc đạt hiệu suất 60% ở 25 độ C, công suất hàn là 4.6 KVA giúp hàn vật liệu mạnh mẽ, hiệu quả, chất lượng mối hàn đẹp.
Thông số kĩ thuật Máy hàn điện tử TIG/MMA-250A SASUKE 2 chức năng:
-Model : TIG/MMA-250A
-Điện áp vào : 220V - 50Hz
-Dòng điện ra: 20-250A
-Điện thế ra: DC 60V
-Hiệu suất :60%