Máy hàn inverter BTEC MMA-200J1
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hàn inverter BTEC MMA-200J1
Máy hàn BTec MMA_200J1
Bảo hành: 12 tháng
Sản xuất tại: Trung Quốc
Máy hàn MMA-200J1 dùng que hàn đường kính 3.2mm phù hợp với nhiều công việc khác nhau.
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn từ 20 - 200A
MMA-200J1 chỉ có 1 núm vặn điều chỉnh dòng hàn duy nhất rất dễ sử dụng
Công nghệ inverter tăng khả năng tiết kiệm điện năng đến 50% - 60% so với máy hàn truyền thống.
Điện thế ra : DC 60V
Đường kính que hàn : 3.2mm