Máy Khoan Workfix WF-ID13100AK 13mm Lực Siết 100Nm 3 Chức Năng , Không Chổi Than ( chính hãƞg)
Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Máy sạc pin của OEM
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Khoan Workfix WF-ID13100AK 13mm Lực Siết 100Nm 3 Chức Năng , Không Chổi Than ( chính hãƞg)
Máy Khoan Workfix WF-ID13100AK 3 Chức Năng Khoan Bắt Vít Khoan Tường Không Chổi Than
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
- Tên sản phẩm: Máy Khoan
- Thương hiệu: Workfix
1. THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
- Hộp nhựa + Thân máy + 2p 10 cell
- Điện áp pin : 21V
- Lực siết 100N.m
- Tốc độ : 0-650/1800 rpm
- Động cơ không chổi than
- 3 chức năng, 2 tốc độ , 20 cấp trượt
- Có ANTI-KICKBACK - Chống lật cổ tay - Có thể tắt mở chế độ này
- Bảo hành 12 tháng
2. ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Máy khoan pin Workfix WF-ID13100AK có thiết kế nhỏ gọn, gọn nhẹ và dễ dàng cầm nắm. Máy có chiều dài 190 mm và trọng lượng 1.6 kg (không kèm pin), phù hợp với nhiều kích cỡ tay và không gây mỏi khi sử dụng lâu. Máy có tay cầm polyme chống va đập và được gia cố để chống rơi. Đầu kẹp làm từ thép đúc để chịu được lực siết cao.
3. PHƯƠNG THỨC BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH SẢN PHẨM
- SHOP CAM KẾT
+. Bán hàng giá tốt đi kèm chất lượng .
+ Đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp .
+ Cam kết hỗ trợ đổi, trả và Bảo Hành tốt nhất .
+ Hàng thật 100% như hình chụp