Máy mài 800W 100mm DCK KSM06-100 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: DCK | Xem thêm các sản phẩm Máy mài, máy cắt của DCK
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài 800W 100mm DCK KSM06-100 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Dựa theo nguồn điện sử dụng, các dụng cụ cầm tay DCK được chia thành hai loại là:
Thông số kỹ thuật:
-Loại máy Dùng điện
-Lõi mô tơ Dây đồng
-Công suất 800W
-Mô tơ Mô tơ chổi than
-Tốc độ không tải 9.000 vòng/phút
-Đường kính đá mài 100mm
-Đường kính lỗ 16mm