Máy rửa xe LUTIAN LT210G-1600 [Bảo hành 6 tháng]-Đầy đủ phụ kiện+bình bọt tuyết
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe LUTIAN LT210G-1600 [Bảo hành 6 tháng]-Đầy đủ phụ kiện+bình bọt tuyết
*Máy rửa xe áp lực cao Lutian LT210G-1600 với công suất 1600W mạnh mẽ giúp bạn vệ sinh xe cộ, sân vườn sạch bóng
*Những công việc rửa xe, hay dọn vệ sinh sẽ trở nên nhanh chóng hơn và hiệu quả hơn, với máy phun xịt cao áp rửa xe Lutian LT210G-1600. Máy phun xịt cao áp rửa xeLutian LT210G-1600 được thiết kế rất gọn nhẹ, rất tiện dụng, thuận tiện cho bạn khi di chuyển và vận hành. Với công suất 1.600W, áp lực tối đa 110 bar, khả năng tiết kiệm nguồn nước sử dụng tốt, giúp bạn rửa xe nhanh hơn và đơn giản hơn, cho bạn cảm giác thoải mái mỗi khi sử dụng.
*Máy rửa xe Lutian LT210G-1600 có thiết kế nhỏ gọn, di chuyển dễ dàng
**Thông số kĩ thuật :
--Điện áp :220V-50/60Hz
--Công suất :1600W
--Áp lực tối đa :100Bar
--Lưu lượng nước:8,5L/phút
--Nhiệt độ nước sử dụng :tối đa 60 độ C
--Trọng lượng :13kg
--Kích thước :330x140x250mm