Nguồn Máy Tính Hunkey HK305-12FP - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Máy Tính Hunkey HK305-12FP - Hàng Chính Hãng
NGUỒN HUNTKEY HK305-12FP
Tuân thủ theo chuẩn ATX12V V2.3 của Intel
Công suất cực đại : Output Max Power: 200W
Thiết kế P-PFC hiệu quả
Hiệu suất làm việc cao (>70%) khi làm việc ở chế độ full load 230VAC/50Hz.
Hỗ trợ cho các loại CPU Intel & AMD Dual Core
TÍNH NĂNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thiết kế P-PFC hiệu quả
Hiệu suất làm việc cao (>68%) khi làm việc ở chế độ full load 230VAC/50Hz.
200Vac to 240Vac.
Input current is 4A Max.
Adding external capacitor: 5V/10000uF, 12V/10000uF, 3.3V/10000uF, -12V/350uF, 5Vaux=350uF
+5V:7V max, +12V: 15.6V max, +3.3V: 4.7V max.
The main output shall shut down and latch off for shorting +5V, +12V, or +3.3V rails to DC return