Motor quạt màn lạnh AC220V-18W, 6 dây, ngược chiều cho điều hòa
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Motor quạt màn lạnh AC220V-18W, 6 dây, ngược chiều cho điều hòa
Tên sản phẩm: Quạt tản nhiệt dàn lạnh điều hòa
Xuất xứ: China
Kiểu: Quay ngược chiều kim đồng hồ
Loại: YDKS-18-4
Điện áp: 220-240V ~ 50-60Hz
Công suất: 18W 0.2A 4P S1
Kích thước: trục dài 4cm- Đường kính trục 8mm - thân quạt dày 5cm - rong dày 1cmx2
Vật liệu: Quạt thân sứ
Phạm vi sử dụng: Motor quạt mà lạnh Điều hòa
Ứng dụng: Thay thế quạt dàn lạnh điều hòa, Quạt điều hòa, ứng dụng khác
Thiết bị phụ sử dụng: tụ quạt 1.5uF