Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P650 RGB (600W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của T-WOLF
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P650 RGB (600W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
  • ãng sản xuất: T-Wolf
  • Mã sản phẩm: TW-P650RGB PLUS
  • Kích thước (DxRxC): 14 x 15 x 8.5 cm
  • Thương hiệu: Vietnam (Việt Nam)
  • Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
  • Bảo hành: 36 tháng (03 năm)
  • Tần số (Hz): 50Hz
  • Điện áp (V): 180V-240V
  • Công suất (W): 650W
  • Đèn báo hiệu: LED
  • Màu sắc: Đen
  • Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
    Shop xin cam kết với hàng bán:
     Hàng mới bảo đảm fullbox mới 100%.