Ổ cắm Rulo LIOA QN20-2-15A ( 20m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải bằng CB )
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ cắm Rulo LIOA QN20-2-15A ( 20m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải bằng CB )
• Hoạt động với công suất 15A, bảo vệ quá tải bằng CB, 3 ổ cắm 3 chấu, 1 công tắc, 20m dây, 2 lõi dây • Ổ cắm có aptomat nên bảo vệ được quá tải, chậm tải, ngắn mạch, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. • Chân đế được thiết kế chắc chắn, tiện dụng • Vỏ được làm từ chất liệu nhựa ABS bền đẹp với khả năng chịu nhiệt cao. Bên trong là lớp lõi bằng đồng nguyên chất, tiếp xúc tốt, không lỏng lẻo, không đánh lửa, có nắp che, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người dùng. • Dùng cho các thiết bị gia đình hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài MÔ TẢ SẢN PHẢM Sản phẩm dạng ổ cắm kéo dài quay tay với chân đế được thiết kế chắc chắn cùng kiểu dáng nhỏ gọn, đáp ứng tối đa nhu cầu thực tế khi dùng ổ cắm ở mọi khoảng cách và có thể thu gọn dây khi không sử dụng. Ổ cắm kéo dài quay tay kiểu Rulo LIOA QN20-2-15A 20m dây 15A có thể dùng được cho các thiết bị như: quạt, tivi, tủ lạnh, nồi cơm điện, đầu đĩa, âm ly, bếp từ, bàn ủi, máy hút bụi... và các loại thiết bị có công suất nhỏ hơn 2200W - 3300W hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài. Sản phẩm với thiết kế dây dài 20m và 3 lỗ cắm tiện lợi, phù hợp với các loại phích đôi, phích 3 chấu thông dụng, giúp bạn tiết kiệm tối đa không gian mà vẫn đảm bảo được nhu cầu sử dụng điện cho các thiết bị gia đình trong cùng một thời điểm Sản xuất tại nhà máy LiOA Việt Nam • THÔNG SỐ KĨ THUẬT Model QN20-2-15A Số ổ cắm 3 Số công tắc 1 Chiều dài dây 20m Số lõi dây 2 Chất liệu Nhựa ABS, đồng Công suất 15A Bảo hành 12 tháng chính hãng xứ Việt Nam