PBS12001 Máy chà nhám xe tăng Ingco JKL
Thương hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy chà nhám, đánh bóng của Ingco
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu PBS12001 Máy chà nhám xe tăng Ingco JKL
Thông số kỹ thuật:
- Nhà sản xuất: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất: 1200W
- Tốc độ không tải: 500 mét/phút
- Kích thước đai: 610mm x 100mm