Relay SONGLE SMI-24VDC-SL-C (10A - 5 chân)
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điện gia dụng nhỏ > Máy may & Phụ kiện || Relay SONGLE SMI-24VDC-SL-C (10A - 5 chân)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay SONGLE SMI-24VDC-SL-C (10A - 5 chân)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model: Relay SONGLE SMI-24VDC-SL-C
Điện áp hoạt động: 24VDC
Điện thế đóng ngắt tối đa: 240VAC-10A hoặc 30VDC-10A
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM