Thương hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Đặc điểm nổi bật:
✅Màn hình Airslim UHD 4K (3840 x 2160) hiển thị hình ảnh sắc nét
✅Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
✅Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
✅Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
✅Trải nghiệm hình ảnh mượt mà với công nghệ Motion Xcelerator Turbo
✅Tận hưởng âm thanh vòm theo từng chuyển động nhờ Công nghệ OTS Lite
✅Tivi tích hợp Google Assistant Tiếng Việt, kết nối Apple TV và AirPlay 2
👉Thanh mảnh, tinh tế với viền màn hình mỏng, chân đế chắc chắn
Smart Tivi Led Samsung 4K 50 inch UA50AU9000 có thiết kế Airslim không viền ba cạnh tinh tế, tivi Samsung 50 inch tương đối nhỏ gọn để sử dụng phù hợp cho phòng khách của gia đình, phòng ngủ hay phòng họp nhỏ…
👉Độ phân giải Ultra HD 4K cho hình ảnh có chiều sâu, chi tiết sắc nét gấp 4 lần Full HD
Tivi Samsung mang lại trải nghiệm chân thực, cuốn hút qua từng khung hình hiển thị.
Tối ưu hóa độ tương phản nhờ sự kết hợp của công nghệ HDR10+ và Contrast Enhancer
👉Nâng cấp chất lượng hình ảnh với dải màu rực rỡ của Dynamic Crystal Color và bộ xử lý Crystal 4K
👉Chiến game mượt mà ở tần số 120 HZ với độ trễ đầu vào được giảm thiểu tối đa
Nhờ sự can thiệp của tính năng FreeSync mà tần số quét màn hình được cải thiện từ 60Hz lên 120Hz trên màn hình game, đồng thời độ trễ đầu vào được giảm tối đa nhờ tính năng Auto Low Latency Mode để người dùng chẳng bỏ lỡ bất kỳ diễn biến nào trên màn hình, sẵn sàng cho thế dẫn đầu.
👉Trải nghiệm kho ứng dụng phong phú từ hệ điều hành Tizen OS 6.0 thân thiện
👉Điều khiển tivi bằng giọng nói với One Remote, hỗ trợ trợ lý ảo Bixby
--------------------------
#tivi #tivi #tvsamsung #tv_samsung #tvlg #tv_lg #tvđiệnmáyxanh #tv_điện_máy_xanh #tivisamsung #tivi_samsung #tivilg #tivi_lg #smarttivi #smart_tivi #androidtv #android_tv #tv #tv #tvsony #tv_sony #tiviasanzo #tivi_asanzo #tvdienmayxanh #tv_dien_may_xanh #tivisony #tivi_sony #smarttv #smart_tv #4k #4k #tvandroid #tv_android #tvsamsung65inch #tv_samsung_65_inch