TOTAL - TDWS7501 180MM-750W MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG (KÈM 5 MIẾNG CHÀ NHÁM, 2 ỐNG RUỘT GÀ, 1 TÚI BỤI)
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || TOTAL - TDWS7501 180MM-750W MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG (KÈM 5 MIẾNG CHÀ NHÁM, 2 ỐNG RUỘT GÀ, 1 TÚI BỤI)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TOTAL - TDWS7501 180MM-750W MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG (KÈM 5 MIẾNG CHÀ NHÁM, 2 ỐNG RUỘT GÀ, 1 TÚI BỤI)
- Thương hiệu: Total
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 750W
- Tốc độ không tải: 1500-2700v/p
- Đk đĩa chà 180mm, đk giấy nhám: 180mm, đk ống bụi 38mm
- Đèn LED 10W